Rihnogames
  • Trang chủ
  • Game mới phát hành
  • Game nhiều lượt xem
  • Thế loại game
    • Hành động
    • Indie
    • Nhập vai
    • Mô phỏng
    • Chiến lược
    • Phiêu lưu
    • Đua xe
    • Thể thao
    • Casual
    • Early Access
    • Giáo dục
    • Chơi miễn phí
    • Nhiều người
    • Video Production
    • Tài chính
  • Loạt Game
  • Bộ sưu tập
  • Blog

Các game thuộc thể loại 3D

STARBITES v1.00.2-P2P

STARBITES v1.00.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/10/2026 19/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 161

Thể loại: Phiêu lưu, Casual, Nhập vai, Mô phỏng

Hãy tham gia cùng Lukida và các đồng minh của cô ấy khi họ khám phá ra sự thật đằng sau lớp cát của ...

Xem thêm STARBITES v1.00.2-P2P

WARSHIFT 2 v2.39-P2P

WARSHIFT 2 v2.39-P2P

Cập nhật vào ngày: 19/10/2026 19/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 174

Thể loại: Hành động, Indie, Nhập vai, Chiến lược

WARSHIFT 2 kết hợp tiến triển RTS, Hành động và RPG. Xây dựng căn cứ và chỉ huy quân đội, máy móc, ...

Xem thêm WARSHIFT 2 v2.39-P2P

Power Network Tycoon-TENOKE

Power Network Tycoon-TENOKE

Cập nhật vào ngày: 17/10/2026 17/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 305

Thể loại: Indie, Mô phỏng

Chưa có dữ liệu

Xem thêm Power Network Tycoon-TENOKE

Cohen 1939-RUNE

Cohen 1939-RUNE

Cập nhật vào ngày: 17/10/2026 17/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 291

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie

Chưa có dữ liệu

Xem thêm Cohen 1939-RUNE

House Flipper 2 v1.12.4.0-P2P

House Flipper 2 v1.12.4.0-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 173

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng

Hãy loại bỏ những lo lắng của bạn với trình mô phỏng cải tạo thư giãn này! Mua, sửa chữa, bán và tr ...

Xem thêm House Flipper 2 v1.12.4.0-P2P

Sins of a Solar Empire II v2.1.2-P2P

Sins of a Solar Empire II v2.1.2-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 188

Thể loại: Mô phỏng, Chiến lược

Trận chiến giành quyền thống trị thiên hà trong trò chơi chiến lược 4X thời gian thực với quy mô vô ...

Xem thêm Sins of a Solar Empire II v2.1.2-P2P

Tomb Raider I-III Remastered Starring Lara Croft v20261006-P2P

Tomb Raider I-III Remastered Starring Lara Croft v20261006-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 190

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu

Khám phá những cuộc phiêu lưu ban đầu của Lara Croft, được khôi phục một cách đáng yêu – Giờ đây có ...

Xem thêm Tomb Raider I-III Remastered Starring Lara Croft v20261006-P2P

Tempest Rising v2.0.1-P2P

Tempest Rising v2.0.1-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 174

Thể loại: Hành động, Chiến lược

Chỉ huy một trong 3 phe trong cuộc chiến tuyệt vọng để tranh giành quyền lực cũng như tài nguyên man ...

Xem thêm Tempest Rising v2.0.1-P2P

Bulwark Falconeer Chronicles v0.2.0.5.202610071734-P2P

Bulwark Falconeer Chronicles v0.2.0.5.202610071734-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 166

Thể loại: Casual, Indie, Mô phỏng, Chiến lược

Bulwark kết hợp các yếu tố của trải nghiệm xây dựng thông thường và sáng tạo với các yếu tố khám phá ...

Xem thêm Bulwark Falconeer Chronicles v0.2.0.5.202610071734-P2P

Salt 2 Shores of Gold v2026.3.3-P2P

Salt 2 Shores of Gold v2026.3.3-P2P

Cập nhật vào ngày: 16/10/2026 16/10/2026 bởi Rihnogames
Lượt xem: 216

Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Indie, Nhập vai

Salt 2: Shores of Gold là phần hai của game nhập vai cướp biển thế giới mở Salt, tập trung vào các y ...

Xem thêm Salt 2 Shores of Gold v2026.3.3-P2P

123456›

Tìm kiếm

Top Games

Tải game Roommate Lover Love in Progress-GoldBerg
Tải game Onimusha Way of the Sword HYPERVISOR-P2P
Tải game ELDEN RING v1.16.1-P2P
Tải game Long Live My Emperor-GoldBerg
Tải game Blind Box Shop Simulator-GoldBerg
Tải game ACE COMBAT 8 WINGS OF THEVE Build 25201480 HYPERVISOR-P2P
Tải game EA SPORTS FC 26 v20260722 HYPERVISOR-P2P
Tải game 007 First Light HYPERVISOR-P2P
Tải game How to Fish-GoldBerg

Game mới cập nhật

  • Medieval Crafter: Blacksmith
  • STARBITES
  • Thick As Thieves
  • Shards of Order
  • GRADIUS ORIGINS
  • Absolum
  • End of Abyss
  • Aether & Iron
  • WARSHIFT 2
  • Achilles: Survivor
  • Trang chủ
2026 © rihnogamess.com